JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

8 TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO

Kumb Na. HWR/L.20//VOL.VII/.... 30/01/2023

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA
ROMBO ANAWATANGAZIA WANANCHI WALIOPATA VIWANIJA
KWA MUJIBU WA TANGAZO LA TAREHE 4/11/2022 AMBAO ORODHA
YAO ILIBANDIKWA KWENYE MBAO ZA MATANGAZO NA HADI
SASA HAWAJALIPA GHARAMA ZA UNUNUZI MAOMBI YAO
YAMEFUTWA KUANZIA TAREHE YA TANGAZO HILI.

KWA SASA VIWANJA HIVYO VIPO HURU KWA WAOMBAIJI
WENGINE.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA

GODWIN CHACHA
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO.

TAREHE: ... 50..91: W02

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHA Rl Yo wIiLAY A
ROMBO



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO

Kumb Na.HWR/L.20/I/VOL.VII/.... 30/01/2023
TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA HALMASHAURI KWA AWAMU
NYINGINE INAUZA VIWANJA VILIVYOPIMWA KUPITIA MRADI WA KUPANGA,
KUPIMA NA KUMILIKISHA VIWANJA.

VIWANJA VILIVYOPO VIMETENGWA KWA AJILI YA MATUMIZI YA UJENZI WA
NYUMBA ZA MAKAZI, BIASHARA, BIASHARA NA MAKAZI, VITUO VYA
MAFUTA (PETROL STATION), HOTELL, HUDUMA ZA VIWANDA NA TAASISI.

VIWANJA VIPO SEHEMU NZURI NA TAMBARARE. BARABARA KATIKA ENEO
LA MRADI ZIMECHONGWA PIA HUDUMA ZA UMEME NA MAJI ZINAPATIKANA
KARIBU NA ENEO LA MRADI.

KWA MWANANCHI YEYOTE MWENYE UHITAJI WA KIWANJA AFIKE OFISI ZA
ARDHI WILAYA YA ROMBO ILI ACHAGUE KIWANJA KINACHOMFAA.
WANANCHI AMBAO MAJINA YAO YALITANGAZWA KAMA ORODHA YA AKIBA
KATIKA TANGAZO LA AWALI WANAKARIBISHWA.

MALIPO YA KIWANJA YATAFANYIKA KWA AWAMU MBILI; MALIPO YA
AWALI ASILIMIA 50 NA MALIPO YATAKAYOBAKIA YAFANYIKE NDANI YA

MUDA WA SIKU 60.

ENDAPO MWOMBAJI ATASHINDWA KUKAMILISHA MALIPO HAYO NDANI YA
MUDA PANGWA, MALIPO YALIYOTANGULIZWA HAYATAREJESHWA NA
KIWANJA HUSIKA KITA'GAWIWA KWA MWOMBAJI MWINGINE BILA YEYE

KUPEWA TAARIFA YOYOTE.

BAADA YA KUKAMILISHA GHARAMA ZA UNUNUZI MMILIKI ATATAKIWA
KULIPA GHARAMA ZA MAANDALIZI YA HA

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA,

G
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO.
MKURUGENZI MTENDAJI
MALMASHAURI YA WILAYA

ROMBO



