JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO

(Barua zote zipitie kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri)

Fax Na 027- 2758929 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendz
Simu Na. 027 — 2757101 (HW

E- S.L.P. 52,
mall:infoutumishi@rombodec.qgo.tzwww.rombodc.go.tz Mkuu — Rombo.

Unapojibu tafadhali taja:
22/07/2022

TANGAZO LA ZABUNI.

ZABUNI YA UZOAJI TAKA NGUMU

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO AMETENGA FEDHA
KWA AJILI YA USAFI WA MAZINGIRA KWA MWAKA WA FEDHA 2022/2023. NA
ANATARAJIA BAADHI YA FEDHA HIZO ZITUMIKE KWENYE KUFANYA USAFI WA MAZINGIRA
KATIKA MAENEO MBALIMBALI. MKURUGENZI MTENDAJI ANAWAKARIBISHA WAZABUNI
KUOMBA ZABUNI YA UZOAJI TAKA NGUMU KWA MAENEO MBALIMBALI YA HALMASHAURI
YA WILAYA YA ROMBO KAMA ILIVYOAINISHWA HAPA CHINI

ENEO LA HOLILI MJINI, HOLILI SOKONI, SOKO LA MAMSERA, SOKO LA MANGULWA,
SOKO LA MKUU, MJI MDOGO WA MKUU, MASHATI SOKONI, MASHATI MJINI, USERI
SOKONI, TARAKEA MJINI, NA TARAKEA SOKONI KUELEKEA ENEO LA KUTUPA TAKA

MASEKINI KATA YA MARANGU KITOWO.

ZABUNI ENEO LOT
S/N
1 LGA/044/HQ/2022 [HOLILI MJINI, HOLILI SOKONI, SOKO LA MAMSERA, LOT1
/2023/NC/07-01 SOKO LA MANGULWA, SOKO LA MKUU, MJI MDOGO
WA MKUU

5 T LGA7044/HQ/2022 | MASHATI SOKONI, MASHATI MJINI, USERI SOKONI, | LOT2
/2023/NC/07-02 | TARAKEA MJINI, NA TARAKEA SOKONI
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. Mzabuni anaruhusiwa k

Mwombaji i
e Ji awe ana leseni hai ya biashara husika au inayofanana na hiyo.
mbaii :
ji atatakiwa kuwa na namba ya utambulisho wa mlipa kodi (TIN)

Wao i
mbaji waoneshe orodha ya vifaa wanavyotumia kufanyia kazi.

Mza . . . s

buni ni lazima kujaza Gharama ya kukusanya na kusafirisha taka kwa kila
tripu.

Kutakuwa na kutembelea maeneo ya kuzoa taka na eneo l
Tarehe 26 Julai, 2022 siku ya Jumanne, fika ofi
Halmashauri ya Wilaya ya Rombo saa n

a kuzimwaga taka.
si za Mkurugenzi Mtendaji wa
ne kamili asubuhi kwa ajili ya zoezi hili.
uomba zabuni Zaidi ya moja kulingana na vitendea
kazi na rasilimali watu alizonazo.yaani LOT 1 AU LOT 2 AU ZOTE KWA
PAMOJA.

Nyaraka za zabuni zinapatikana ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Kitengo cha
Manunuzi kwa gharama isiyorudishwa ya Tzs.50,000/= (Shilingi hamsini elf utu).

. Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe 05/08/2022 saa 5.00 Asubuhi.

Ufunguzi wa zabuni utafanyika mara moja baada ya muda wa mwisho wa

kupokea zabuni kufika. ‘

Godwin J. Chacha
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
ROMBO



