JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFIS] YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA(TAMISEMI)

HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO

23/08/2024
MNADA WA HADHARA

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE
KUWA TAREHE 5/03/2024 NA TAREHE 6/9/2024 KUTAKUWA NA MNADA WA HADHARA WA
KUUZA MAGARI CHAKAVU 10, MTAMBO 01, VIFAA VYA TEHAMA 13, SAMANI ZA OFISI 10, VIFAA
VYA OFISI 25 NA VIFAA TIBA 08 KAMA YALIVYO ORODHESHWA KATIKA JEDWALI HAPO CHIN:-

NA. NAMBA YA GARl/|AINA YA GARIMTAMBO | HALI YA
MTAMBO GARI/MTAMBO
1 | SM 1389 LAND ROVER MBOVU
2 | STH 8002 LAND ROVER MBOVU
3 | SM 3886 NISSAN PATROL MBOVU I
4 | STKB22 MITSUBISH D- CABIN MBOVU
5 | SM 1387 LAND ROVER MBOVU
6 |STB8246 CHAISES(SCRAP) MBOVU
7 |SM752 ISSUZU TIPPER TXD50 | MBOVU
8 [TZ 36652 GRADER FRISH{ MTAMBO | MBOVU
STH 6871 SUZUKI SAMURAI MBOVU
10 | STG 3807 ISUZU STG TIPPER TXD | MBOVU
50
11 | STG 1465 LAND ROVER 109(SCRAF) | MBOVU |




MASHARTI YA MNADA

15

Mnada utafanyika ofisi za makao makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Rombo na
shule ya sekondari Mkuu tarehe 5/9/2024 na tarehe 6/9/2024 utafanyika shule ya

sekondari Tarakea kuanzia saa 4:00 asubuhi. Ruhusa ya kuangalia vyombo tajwa
hapo juu itatolewa siku mbili kabla ya mnada husika.

Mali zilizotangazwa zitauzwa kama zilivyo na atakayetangazwa mshindi atatakiwa
kulipa 25% au zaidi siku ya mnada na baki ya 75% italipwa ndani ya siku 14
kuanzia siku ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa hak| zake
zote za ununuzi wa chombo husika na amana aliyolipa haitarudishwa.

Mnunuzi atatakiwa kuondoa chombo alichonunua katika muda wa siku saba (07)
kuanzia siku ya kukamilisha malipo.

Gharama za kubadilisha umiliki ni jukumu la mnunuzi na atatakiwa kumilikishwa
chombo alichonunua kwa mujibu wa Sheria ndani ya siku ishirini na moja (21).

Mtu yeyote atakayetamka bei ya juu kisha akashindwa kulipa atachukuliwa kuwa
ni mwenye kutaka kuvuruga mnada, hivyo hatua kali za kisheria zitachukuliwa
dhidi yake kwa mujibu wa
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