JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO
SHULE YA SEKONDARI MOTAMBURU
SANDUKU LA POSTA 93,
                                                                                                                                TARAKEA.
………………………………
SIMU NA: 0717 – 733014 – MKUU WA SHULE.
                  0768876118 MAKAMU MKUU WA SHULE.
(Mawasiliano yote ya kiofisi yatafanyika wakati wa kazi) 
JINA LA MWANAFUNZI
………………………………………………………….
………………………………………………………….
………………………………………………………….
Ndug: 
YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MOTAMBURU KIDATO CHA I MWAKA 2021 KWA WANAFUNZI WA KUTWA
Tafadhali husika na mada tajwa hapo juu.
1. Kwa barua hii, nafurahi kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na shule hii kidato cha kwanza mwaka 2020
2. Natumia fursa hii kukupongeza na kukukaribisha katika shule ya sekondari Motamburu. Ni matumaini yangu kuwa utatumia nafasi hii kikamilifu kwa manufaa yako na Taifa hili.
3. (a). Masomo yataanza tarehe 11/01/2021
(b). Ukichelewa kufika mpaka tarehe 20/01/2021 nafasi yako itajazwa na mwanafunzi mwingine.

4. Ufikapo shuleni ni lazima uripoti kwa makamu mkuu wa shule kwa usajili. Uhakikishe kuwa unamwonesha makamu mkuu wa shule barua hii ya kujiunga na shule.
5. Kabla ya kuja shuleni hakikisha kuwa unajaza fomu zifuatazo.
A. FOMU YA USAJILI. FOMU A
Fomu hii utajaza wewe ukishirikiana na mzazi/mlezi wako nyumbani. Sehemu ya namba ya shule uache wazi, sehemu hiyo itajazwa shuleni baada ya kupewa namba. Hakikisha kuwa mzazi au mlezi wako anatia saini yake kwenye mstari wa mwisho ulioandikwa sahihi ya mzazi/mlezi.
B. FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MOTAMBURU FOMU B
Fomu hii ina sehemu tatu; sehemu A ya mwanfunzi, B ya mzazi/mlezi na C ya kiongozi wa serikali. Hakikisha kuwa sehemu A na B mnajazia nyumbani baada ya kukubaliana na mzazi/ mlezi wako na C ijazwe na kiongozi wa Kijiji au Kata. Ukishasoma kanuni na sheria zote za shule na barua nzima ya kujiunga hapa. Mzazi/mlezi wako ajaze sehemu ipasavyo, hakikisha kuwa anwani zote zinaandikwa kwa usahihi kwani ndizo zitakazotumika kutuma taarifa mbalimbali.
C. FOMU YA HOSPITALI (MEDICAL EXAMINATION FORM) Appendix FOMU C
Unatakiwa kupima afya kwenye hospitali ya Serikali ili kuhakikisha una afya nzuri na kukujazia fomu iliyoambatanishwa.
NB: (Fomu hii ijazwe na tabibu/daktari wa hospitali ya serikali tu). Hakikisha unamkabidhi makamu mkuu wa shule fomu zote 03)
6. MAHITAJI YA SHULE.
Pamoja na maelezo hayo napenda kukupa orodha ya mahitaji muhimu shuleni.
SARE YA SHULE
Ili kuhakikisha kuwa SARE YA SHULE ni ya rangi moja yenye mshono kufuatana na matakwa ya shule na hadhi kwa mwanafunzi, shule inamtaka mwanafunzi ashone sare yenye mshono wa kinidhamu kulingana na sheria na utamaduni wa mwanafunzi wa kitanzania.
i. Wasichana ni sketi mbili yenye pindo box nyuma na mbele na soksi nyeupe (school Girl white stockings/Tomato ) jozi mbili.
ii. Wavulana ni suruali mbili na soksi nyeusi jozi mbili zisizo na urembo. Kwa aina ya mshono wa suruali ni wa kawaida wenye mifuko miwili ya pembeni kwa mbele, mfuko mmoja wa nyuma upande wa kulia wenye kifungo na sio zipu. Marinda mawili kwa mbele. Suruali iwe saizi ya kawaida isiyobana mwili, upana wa suruali kwa chini ni inch 16 na iwe na pindo.
iii. Mwanafunzi aje na mashati meupe mapya mawili mikono mirefu aina ya “Tomato” 
iv. Sweta yenye kuunda V kifuani kwa matumizi nyakati za baridi. Rangi ya sweta itaonyeshwa shuleni.
v. Rangi ya hijabu (kwa wasichana waislamu ni nyeupe na isiwe na marembo) iwe nyeupe
vi. Viatu vyeusi visivyo na kisigino kirefu kisichozidi sentimeta moja na nusu (1.5) vya kufunga na Kamba. Viatu vyenye visigino virefu au safari boots haviruhusiwi.
vii. Mkanda wa ngozi mweusi wenye upana wa kawaida kwa wavulana
viii. Tai inayofanana na rangi ya sketi / suruali
ix. Sare ya michezo.
 (a). Wavulana T – Shirt na bukta rangi ya bluu pea moja
(b). Wasichana: T – Shirt na bukta rangi ya kijani pea moja.
x. Mwanafunzi aje na bank pay slip siku ya kuripoti shuleni.
xi. Mwanafunzi aje na oxford students dictionary (kiingereza kwa kiingereza).
xii. Vifaa vya kufanyia usafi wavulana Hardbroom 1, mopper 1 na Wasichana Ndoo kubwa 1.

Michango ya chakula na maendeleo ya shule itatokana na makubaliano ya wazazi kama ilivyoelezwa katika waraka wa elimu namba 3 wa mwaka 2016.
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SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HII
Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka  1978 na kama ilivyorekebishwa kwa sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Unatakiwa kuzisoma sheria na kanuni hizi kwa umakini mkubwa na kuhakikisha umezielewa vizuri
1. HESHIMA
(i). Kila mwanafunzi atasimama na kumsalimia mwalimu au mtu yeyote anayempita umri anapopita, na anapoingia darasani au kwenye ukumbi wa mikutano. Kama mwanafunzi anatembea atalazimika kupunguza mwendo kidogo na kuendelea baada ya salamu. Aidha mwanafunzi anatakiwa kumpokea mzigo wa mfanyakazi au yeyote ajae shuleni.
(ii). Mwanafunzi haruhusiwi kutumia lugha mbaya, ya matusi wakati wowote kati yao wenyewe, walimu, na kwa watu wengine
(iii). Wafanyakazi wote waliopo shuleni ni walezi, kwa hiyo wanafunzi wanawajibika kuwaheshimu wafanyakazi wote waliopo shuleni.
(iv). Mwanafunzi anapoitwa na mwalimu au mfanyakazi mwingine aitikie mara moja na kumfuata.
(v). Ni lazima kuwa katika mstari mahali popote upokeapo huduma kama wakati wa kupokea chakula, kwa mhasibu n.k
(vi). Ni wajibu wa kila mwanafunzi kuwa mfano mzuri wa heshima na tabia njema popote alipo, ndani na nje ya mipaka ya shule.
(vii). Kunywa pombe ni marufuku / hairuhusiwi.
(viii). Uzinifu wa aina yoyote ni kosa kubwa
(ix). Ni lazima kila mwanafunzi ashiriki kikamilifu katika michezo kazi zote za mikono, miradi ya shule na kudumisha usafi wa mazingira.
(x). Kila mwanafunzi lazima awe mtiifu kwa walimu wote , viranja wa shule na viongozi wengine wote. Ubishi au ujeuri wa aina yoyote kwa mwalimu, kiranja wa shule au kiongozi mwingine yoyote itakuwa kosa kubwa linalostahili adhabu kubwa.
(xi). Vyoo vya shule lazima vitumike vizuri na kuwa safi muda wote.
(xii). Wanafunzi hawaruhusiwi kuingia kwenye chumba cha wafanyakazi (Staff room) bila maagizo ya mwalimu.
(xiii). Ni marufuku kwa mwanafunzi yoyote kuwasha moto wa aina yoyote kwenye eneo la shule bila idhini ya mwalimu wa zamu.
(xiv). Mgeni yoyote wa mwanafunzi lazima amuone mwalimu wa zamu.
(xv). Ni lazima kwa wanafunzi wote kutumia lugha ya kiingereza ili kuizoea lugha hiyo kwa muda wote wanapokuwa shuleni isipokuwa wanapokutana na mtu wa nje.
(xvi). Ni marufuku kwa mwanafunzi yoyote kuwa, na silaha ya aina yoyote mahali popote kama kisu, panga, bunduki n.k bila kibali cha uongozi wa shule.
(xvii). Mwanafunzi yoyote haruhusiwi kufanya sherehe binafsi ya aina yoyote kama Birthday, Kipaimara n.k ndani ya shule.

2. SHERIA ZA MASOMO
(i). Ni lazima kila mwanafunzi ahudhurie masomo yote darasani na nje na kufanya kazi zote za masomo na kuziwasilisha kwa mwalimu kwa wakati unaotakiwa.
(ii). Ni lazima kila mwanafunzi awahi mahali popote anapotakiwa. Hii inahusu pia kuwahi kurudi shuleni siku inayotakiwa kila mwanzo wa muhula au mapumziko ya kati.
(iii). Ni marufuku mwanafunzi kuzurura nje wakati wa masomo
(iv). Ni marufuku kupiga kelele, kuzomea, kusukana nywele, kuandika barua au kupiga gunzo wakati wa masomo na wakati wa chakula.
(v). Ni marufuku kuandika ubaoni bila ruhusa ya mwalimu. Mbao zote zifutwe baada ya kipindi.
(vi). Ni marufuku kuingia kwenye maabara (Laboratories ) bila ya mwalimu kuwepo au bila kibali chake.
(vii). Ni lazima kila mwanafunzi asimame mwalimu anapoingia darasani, anapojibu swali na kuuliza swali. Aidha lazima mwanafunzi anyooshe mkono kila akitaka kuuliza au kujibu swali.
(viii). Ni lazima ratiba ya baada ya masomo ifuatwe kikamilifu yaani usafi, michezo, subjects clubs na kujisomea (private studies)
(ix). Wizi wa aina yoyote hautavumiliwa katika shule hii
(x). Ugomvi au hasira ya aina yoyote haviruhusiwi
(xi). Mwanafunzi haruhusiwi kufanya biashara ya aina yoyote akiwa shuleni.
(xii). Kila mwanafunzi lazima awe mtunzaji wa mali yake binafsi na umma.
(xiii). Mwanafunzi haruhusiwi kufanya mkutano bila ruhusa ya mwalimu mlezi wa kikundi kinachohusika
(xiv). Magazeti na vitabu vyenye picha au maneno machafu na yasiyofaa haviruhusiwi shuleni hapa.
(xv). Uandishi au upokeaji wa barua zenye maneno mabaya hautakiwi shuleni
(xvi). Mwanafunzi yeyote haruhusiwi kuandika barua yeyote ya kiofisi kwa taasisi yoyote mahali popote bila kupitia kwa mkuu wa shule.
3. MAVAZI WAKATI WA MASOMO
i). Kila mwanafunzi atavaa sare ya shule (uniform) wakati wote wa masomo darasani.
ii). Kila mwanafunzi atavaa sare ya shule kila aendapo nje ya mipaka ya shule au wakati akisafiri kutoka au kurudi shuleni.
iii). Vilemba, kofia, hereini, pete, bangili, kupaka kucha rangi na mapambo mengine yoyote yale hayaruhusiwi shuleni.
iv). Mwanafunzi haruhusiwi kusuka nywele, kunyoa kipara au kuweka madawa nywele 
v). Hairuhusiwi kufuga nywele ndefu, kucha au ndevu
vi). Ni marufuku kuvaa mlegezo, nguo fupi au ya kubana.

4. RUHUSA YA KUTOKA NJE YA SHULE.
i. Hakuna ruhusa ya kuhudhuria sherehe za arusi au za aina yoyote ile (isipokuwa za kishule tu) wakati wa ratiba ya shule
ii. Ruhusa kwa ajili ya msiba itatolewa na mkuu wa shule au makamu mkuu wa shule ikiwa tu mwanafunzi amefiwa na baba, mama, kaka,dada baada ya taarifa ya kimaandishi kuletwa shuleni au kwa wazazi/mlezi , ndugu kufika shuleni
iii. Mwanafunzi haruhusiwi kwenda kwenye nyumba ya mfanyakazi, iwapo ni lazima kwenda huko, basi apate ruhusa maalumu kutoka kwa mkuu wa shule au makamu wake au mwalimu wa zamu.
iv. Ruhusa ya kutoka nje ya mipaka ya shule itatolewa na makamu mkuu wa shule, au mwalimu wa zamu. Mkuu wa shule au makamu wa shule atatoa ruhusa maalumu ya kukaa nyumbani kwa kipindi cha Zaidi ya siku moja.
v. Kutakuwepo na uitishaji wa majina kwa dharura wakati wowote ili kukabiliana na utoro.
vi. Kila mwanafunzi aendapo nje ya mipaka ya shule kwa ruhusa lazima arudi shuleni kwa muda uliopangwa. Na mara arudipo amwarifu mwalimu wa zamu na kurudisha hati ya ruhusa na itawekwa kwenye jalada la mwanafunzi husika
vii. Ni marufuku kabisa mwanafunzi yoyote kutembea sehemu zifuatazo.
a. Vilabu vya pombe
b. Majumba ya starehe
c. Majumba ya kufikia wageni (Guest house)
d. Majumba / sehemu wanakouzia mihadarati
viii. Ni marufuku mwanafunzi kwenda sehemu zifuatazo isipokuwa kwa kibali maalum.
a. Chumba cha watumishi (Staff room)
b. Ofisi za shule
c. Maabara
d. Jikoni
e. Nyumbani kwa mfanyakazi
ix. Wanafunzi wa madhehebu mbalimbali wataruhusiwa kuhudhuria ibada kulingana na siku yao ya kuabudu. Waislamu wataruhusiwa katika siku ya Ijumaa kwenda Msikitini.
5. AFYA
Inampasa kila mwanafunzi kujiweka katika hali ya afya nzuri ili aweze kuyamudu masomo yake vyema.
i). Kama mwanafunzi ana ugonjwa wa kuambukiza ni lazima atibiwe kabla ya kufika shuleni
ii). Daktari na mzazi/mlezi wanatakiwa kuujulisha uongozi wa shule kwa maandishi aina ya ugonjwa wowote mkubwa wa mwanafunzi, kama ugonjwa wa moyo, pumu, kifua n.k
iii). Mwanafunzi akiugua gafla mzazi/mlezi atajulishwa.
iv). Mwanafunzi awapo shuleni ni marufuku kabisa kujiwekea au kutumia dawa zake mwenyewe bila idhini ya mganga. Matumizi ya dawa za kienyeji haziruhusiwi shuleni.
v). Ni lazima kila mwanafunzi ajiweke safi kimwili, kimavazi na kimazingira. Takataka za aina yoyote kama vile vipande vya karatasi vitupwe kwenye mashimo ya taka.
vi). Kibali cha kutohudhuria masomo darasani kwa sababu za kiafya kitatolewa na mganga aliyeidhinishwa na zahanati au hospitali yoyote, inayotambulika na kuidhinishwa na mwalimu wa zamu.
6. VIFAA NA MALI YA UMMA
i. Kila mwanafunzi anapaswa kutunza na kuhifadhi mali yote ya shule kila kifaa kirudishwe sehemu yake mara kazi imalizikapo
ii. Ni wajibu wa kila mwanafunzi kutoa taarifa kwa viongozi / walimu mara tu akiharibu/ kuvunja kifaa chochote.
iii. Ni marufuku kuandika au kuweka alama yoyote katika kuta, milango, madirisha, viti, vyoo
iv. Ni marufuku kuandika kwenye kitabu cha shule (text book)
v. Ukipoteza /kuvunja /ukiharibu kitabu cha shule lazima utakilipa ikigundulika kuwa ni kwa uzembe.
7. VITU VYA ANASA
i). Simu za mikononi (mobile phones) ni marufuku kwa mwanafunzi
ii). Picha zinazokiuka maadili ya utamaduni wa mtanzania haziruhusiwi
MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHWA SHULE
i). Wizi
ii). Uasherati na ushoga
iii). Ulevi wa aina yoyote
iv). Uvutaji bangi na madawa ya kulevya (Kokeini, Mirungi, kuberi n.k)
v). Makosa ya jinai
vi). Kupigana au kupiga
vii). Kudharau bendera ya Taifa, nembo ya Taifa, picha za viongozi fedha za taifa na wimbo wa Taifa.
viii). Kuoa au kuolewa
ix). Kupata ujauzito/ kutoa mimba
x). Kugoma, kuchochea mgomo au kufanya fujo ya kuhatarisha amani na usalama wa shule
xi). Kukataa adhabu ya viboko kwa makusudi
xii). Kukataa amri au adhabu ilitolewa na mkuu wa shule au mwalimu
xiii). Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi



KARIBU SANA

Nakutakia masomo mema
                                                                        
……………………………..
MKUUU WA SHULE


















JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO
SHULE YA SEKONDARI MOTAMBURU
FOMU YA KUANDIKISHWA SHULE 
(USAJILI)           
          FOMU A
Jina …………………………………………………………….namba ya kuandikishwa shule …………….
Jina la baba……………………………………………………………………………………………
Jina la mama …………………………………………………………………………………………….
Dini : MUISLAMU/MKRISTO. 
Dhehebu :………………………….………………………………………….……………………………
Jinsi : Msichana / Mvulana: ………………………………………….………………………………………….
Mkoa: ………………………………………….Wilaya: ………………………………kijiji: ……………………
Mtaa: ………………………………………….kabila: ………………………………………….
Tarehe ya kuzaliwa: ………………………………………….………………………………………….
Jina kamili la baba: ………………………………………….………………………………………….
Jina kamili la mama: ………………………………………….………………………………………….
Kazi ya baba ………………………………………….………………………………………….
Anwani ya nyumbani ………………………………………….………………………………………….
Mtaa : …………………………………………. Namba ya simu ya baba kazini: ……………………………
Namba ya simu ya baba / nyumbani / ya mkononi ………………………………………….
Ikiwa hukai na wazazi wako, ikiwa unaye mlezi, andika jina lake na anwani:
Jina kamili la mlezi………………………………………….………………………………………….
Anwani ya mlezi nyumbani: ………………………………………….………………………………………….
Anwani yake ………………………………………….………………………………………….
Simu yake ya mkononi: ………………………………………….………………………………………….
Wazazi wako wote wapo hai NDIO/HAPANA (kata isiyotakiwa)
Kama hapana:- Je wote hawapo hai? ……………………… yupi hayupo hai………………………………….
Nani anawajibika kukupatia mahitaji yako ya msingi mfano sare ya shule, madaftari, chakula cha shule nk…………………………………………………………………………………………………………………….
(ikiwa unapata msaada kutoka serikalini au taasisi yoyote ile itaje)
Shule ya msingi uliyofanyia mtihani wa darasa la saba………………………………………….
Kama ulihamishwa kutoka shule ya sekondari nyingine kuja hapa, jina la shule na anwani ya shule hiyo ni: ………………………………………….………………………………………….………………………………
Majina tano (05) ya ndugu wa karibu wa mwanafunzi. (Jaza hapo chini)
	NA.
	JINA
	NAMBA YA SIMU
	UHUSIANO

	1.
	
	
	

	2.
	
	
	

	3.
	
	
	

	4.
	
	
	

	5.
	
	
	



Mwanafunzi akiwa hapa shuleni anaweza kutembelewa na watu wafuatao (wataje)

(i)………………………………………..(ii)……………………………………(iii)………………………………………
Kama mimi mwenyewe nitashindwa kufika na sio vinginevyo.
SAHIHI YA MZAZI/MLEZI ………………………………………………………………………..

TAREHE: ………………………………………………………………………..

(NJOO NA FOMU ‘A’ IKIWA IMEJAZWA KIKAMILIFU PAMOJA NA KIVULI CHA CHETI CHA KUZALIWA SIKU YA KUFUNGUA SHULE )





FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MOTAMBURU
FOMU B
A. SEHEMU YA MWANAFUNZI. (Kata neno lisilohusika)
1. Mimi ……………………………………………………… ninakubali /sikubali kujiunga na shule ya sekondari Motamburu katika kidato cha ………………. Na nitafika shuleni bila kuchelewa. Ninaahidi kutii na kufuata sheria zote za shule zilizowekwa kwa kipindi chote cha shule.
2. Anwani ya kudumu ni …………………………………………………………Picha ya mwanafunzi


…………………………………………………………

…………………………………………………………

…………………………………………………………


Saini ya mwanafunzi …………………………… Tarehe …………………………
KUKIRI KUKUBALI SHERIA ZA SHULE
Mimi mwanafunzi (Jina) …………………………………………………………
Nimezisoma sheria hizi kwa makini na kuzielewa barabara na ninaahidi kuzifuata ipasavyo. Kinyumbe chake nichukuliwe hatua stahiki.
SAHIHI YA MWANAFUNZI: …………………………………………………………
TAREHE: …………………………………………………………
B. SEHEMU YA MZAZI AU MLEZI
1. Mimi ………………………………………………… ninakubali/ sikubali mtoto wangu ………………………………………………… ajiunge na shule ya sekondari Motamburu kuanzia tarehe ………………………………… naahidi kumpatia vitu vyote atakavyotakiwa kuwa navyo shuleni kama ilivyoagizwa ikiwa ni pamoja na kumlipia fedha kiasi cha shilingi laki moja tu. (100,000/=) kama fedha za chakula kwa mwaka. Nimemshauri afuate sheria na kanuni zilizoandikwa katika maelezo haya ya kujiunga na shule.Picha ya mwanafunzi

2. Anwani yangu ya kudumu: …………………………………………………
………………………………………………………………………………
………………………………………………………………………………
………………………………………………………………………………
Sahihi ya mzazi / mlezi  …………………………………Tarehe …………………


3. SEHEMU YA KIONGOZI WA SERIKALI
Mimi ………………………………………………….. Mtendaji wa kijiji/kata 
Cha/ya …………………………………………………... ninaahidi kumsimamia mzazi/mlezi wa ……………………………………………………. Katika kutekeleza wajibu wake. Namba ya simu ………………………….. 
Cheo……………………..Sahihi………………….Mhuri………………Tarehe …………………



(Tafadhali njoo na fomu ‘B’ unapokuja shuleni ikiwa imejazwa.


FOMU C


GOVERNMENT OF TANZANIA,
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION.
TO Medical officer                                                                FROM: THE HEADMASTER,
………………………..                                                            MOTAMBURU SEC SCHOOL,
………………………..                                                              P.O BOX 93,
………………………..                                                                TARAKEA – ROMBO.

Student’s name: ……………………………………………………………………………….
(Name in full)
Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness for a full – time secondary education. The examination should include the following:-
i. (a)Eyesight (b). Hearing (c). Speech (d). Limbs (e) Venereal disease (f). Leprosy (g). Epilepsy
ii. Neuroses
iii. Other serious diseases
iv. Pregnancy
Date:- ……………………………………………… Signature: - …………………………
PART 3
MEDICAL CERTIFICATE
(To be completed by a government medical officer)
I have examined for the above – named and consider that he / she is physical fi/unfit for a full – time secondary education.
i. (a)Eyesight………………………………………………………………
(b). Hearing ………………………………………………………………
(c). Speech ………………………………………………………………
(d). Limbs ………………………………………………………………
(e) Venereal disease ………………………………………………………………
(f). Leprosy………………………………………………………………
 (g). Epilepsy………………………………………………………………
ii. Neuroses………………………………………………………………
iii. Other serious diseases……………………………………………………
iv. Pregnancy……………………………………………………………………

Date:- ……………………………………………… Signature:- …………………………

Station ……………………………………………. Designation: ………………………..

NJOO NA FOMU ‘C’ IKIWA IMEJAZWA PAMOJA NA ‘MEDICAL EXAMINATION FORM NARISITIULIYOLIPIA VIPIMO. VINGINEVYO HUTAPOKELEWA.

8

