HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO
VITUO VYA KUTOLEA HUDUMA ZA AFYA  MARCH 2018
	NA.
	JINA LA KITUO
	MMLIKI
	HUDUMA ZINAZOTOLEWA

	1
	KITUO CHA AFYA KENI 
	SERIKALI
	-Huduma za wagonjwa wa nje na ndani.

-Huduma za Uzazi.

-Huduma za Maabara.

-Huduma za Utra Sound.

-Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Huduma za klimiki ya Tiba na Matunzo (CTC.)

-Kliniki ya Shinikizo la damu na kisukari.

-Kliniki ya kifua kikuu na ukoma.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	2
	 KITUO CHA AFYA KIRWA  MASHATI 
	SERIKALI
	-Huduma za wagonjwa wa nje na ndani.

- Huduma za Uzazi.

-Huduma za Maabara.

-Huduma za Utra Sound.

-Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Huduma za klimiki ya Tiba na Matunzo (CTC.)

-Kliniki ya Shinikizo la damu na kisukari.

-Kliniki ya kifua kikuu na ukoma.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU

	3
	 KITUO CHA AFYA KARUME 
	SERIKALI
	· Huduma za wagonjwa wan je/ndani.

· Huduma za Uzazi.

· Huduma za upasuaji.

· Huduma za Maabara.

· Huduma za Utra Sound.

· Huduma za afya ya Akili.

· Huduma ya kuhifadhi maiti.

· Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

· Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

· Huduma ya uzazi wa mpango.

· Huduma za klimiki ya Tiba na Matunzo (CTC.)

· Kliniki ya Afya ya kinywa.

· Kliniki ya Shinikizo la damu na kisukari.

· Kliniki ya kifua kikuu na ukoma.

· Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	4
	KITUO CHA AFYA TARAKEA 
	SERIKALI
	· Huduma za wagonjwa wan je/ndani.

· Huduma za Uzazi.

· Huduma za Maabara.

· Huduma za Utra Sound.

· Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

· Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

· Huduma ya uzazi wa mpango.

· Huduma za klimiki ya Tiba na Matunzo (CTC.)

· Kliniki ya Shinikizo la damu na kisukari.

· Kliniki ya kifua kikuu na ukoma.

· Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	5
	KITUO CHA AFYA MOYO SAFI 
	SERIKALI
	· Huduma za wagonjwa wa nje.

· Huduma za Maabara.

· Huduma za Utra Sound.

· Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

· Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

· Huduma ya uzazi wa mpango.

· Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	6
	KITUO CHA AFYA HOLILI
	SERIKALI
	· Huduma za wagonjwa wa nje.

· Huduma za Uzazi.

· Huduma za Maabara.

· Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

· Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

· Huduma ya uzazi wa mpango.

· Huduma za klimiki ya Tiba na Matunzo (CTC.)

· Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	7
	ZAHANATI YA MAHIDA 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje

- Huduma za Uzazi.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Huduma za klimiki ya Tiba na Matunzo (CTC.)

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	8
	 ZAHANATI MENGWE CHINI 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	9
	 ZAHANATI YA MENGWE JUU 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wan je/ndani.

- Huduma za Uzazi.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	10
	 ZAHANATI YA KIUNGU 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC).

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	11
	ZAHANATI YA MENGENI KITASHA 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	12
	 ZAHANATI YA SHIMBI 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	13
	ZAHANATI YA KIROKOMU 
	SERIKALI
	-Huduma za wagonjwa wa nje.

-Huduma za uzazi.

-Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	14
	 ZAHANATI YA MOKALA 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	15
	ZAHANATI YA IBUKONI 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	16
	ZAHANATI YA USHIRI 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	17
	ZAHANATI YA IKUINI 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	18
	ZAHANATI MASHATI GOVT 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	19
	ZAHANATI YA MAHOROSHA 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	20
	ZAHANATI YA OLELE 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wan je/ndani.

- Huduma za Uzazi.

-Huduma za Maabara.

Huduma za Utra Sound.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Huduma za klimiki ya Tiba na Matunzo (CTC.)

-Kliniki ya Shinikizo la damu na kisukari.

-Kliniki ya kifua kikuu na ukoma.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	21
	 ZAHANATI YA KIRONGO CHINI 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)
Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	22
	ZAHANATI YA KINGACHI 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	23
	ZAHANATI YA KAHE 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	24
	ZAHANATI YA UBETU 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	25
	ZAHANATI YA NANJARA
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	26
	ZAHANATI YA KIKELELWA 
	SERIKALI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	27
	ZAHANATI YA RONGAI 
	SERIKALI
	- Huduma za wagonjwa wa nje

- Huduma za Uzazi.

-Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Huduma za klimiki ya Tiba na Matunzo (CTC.)

 -Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	28
	ZAHANATI YAMAGEREZA 
	JESHI LA MAGEREZA
	Huduma za wagonjwa wa nje.



	29
	HOSPITALI YA HURUMA
	MASHIRIKA YA DINI
	·  Huduma za wagonjwa wa nje na ndani.

· Huduma za Uzazi.

· Huduma za upasuaji.

· Huduma za Maabara.

· Huduma za Utra Sound/X-ray

· Huduma za afya ya Akili.

· Huduma ya kuhifadhi maiti.

· Huduma ya wagonjwa majumbani (CHBC’S)

· Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.

· Huduma ya uzazi wa mpango kwa baba na mama.

· Huduma za CTC.

· Kliniki ya Afya ya kinywa.

· Kliniki ya Shinikizo la damu na kisukari.

· Kliniki ya kifua kikuu na ukoma.

· Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	30
	HOSPITALI NGOYONI 
	MASHIRIKA YA DINI
	· Huduma za wagonjwa wa nje na ndani.

· Huduma za Uzazi.

· Huduma za Maabara.

· Huduma za Utra Sound/X-ray

· Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

· Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

· Huduma za klimiki ya Tiba na Matunzo (CTC).

· Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	31
	ZAHANATI YA NGALEKU 
	BINAFSI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	32
	ZAHANATI YA HOLILI AMEC 
	BINAFSI
	- Huduma za wagonjwa wa nje.

- Huduma za Uzazi.

-Huduma za Maabara.

Huduma za Utra Sound.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	33
	ZAHANATI YA KIRONGO JUU RC 
	MASHIRIKA YA DINI
	-Huduma za wagonjwa wa nje.

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	34
	ZAHANATI YA UPENDO 
	BINAFSI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

-Huduma ya uzazi wa mpango.

Huduma za maabara

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	35
	ZAHANATI YATARAKEA RC 
	MASHIRIKA YA DINI
	KINATOA HUDUMA
Huduma za wagonjwa wan je/ndani.

- Huduma za Uzazi.

-Huduma za Maabara.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	36
	ZAHANATI YA MRERE RED CROSS 
	BINAFSI
	Kimesimamishwa kutoa huduma.

	37
	ZAHANATI YA MRAO RC 
	MASHIRIKA YA DINI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	38
	ZAHANATI YA MKUU RC 
	MASHIRIKA YA DINI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	39
	ZAHANATI  YA MASHATI RC 
	MASHIRIKA YA DINI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	40
	 ZAHANATI YA MANDA JUU 
	MASHIRIKA YA DINI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

Huduma ya wagonjwa nyumbani (HUWANYU)

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	41
	ZAHANATI YA KIRAENI RC 
	MASHIRIKA YA DINI
	- Huduma za wagonjwa wa nje

- Huduma za Uzazi.

-Huduma za Maabara.

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

 -Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.

	42
	ZAHANATI KENI ALENI RC 
	MASHIRIKA YA DINI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	43
	ZAHANATI  YA MALOWA 
	MASHIRA YA DINI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	44
	ZAHANATI YA TENDAMEMA 
	BINAFSI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	45
	ZAHANATI YA SAMARIA
	BINAFSI
	Huduma za wagonjwa wa nje.

-Huduma za kliniki kwa baba,mama na mtoto.{RCHC)

-Huduma ya uzazi wa mpango.

-Ushauri nasaha na upimaji wa VVU.



	46
	ZAHANATI YA NDUWENI
	SERIKALI
	KIPO KWENYE UJENZI

	47
	ZAHANATI YA SHIMBI KATI
	SERIKALI
	KIPO KWENYE UJENZI

	48
	ZAHANATI YA UBAA
	SERIKALI
	KIPO KWENYE UJENZI

	49
	ZAHANATI YA KISALE
	SERIKALI
	KIPO KWENYE UJENZI

	50
	ZAHANATI YA NGASENI
	SERIKALI
	KIPO KWENYE UJENZI

	51
	ZAHANATI YA MFURUWASHE
	SERIKALI
	KIPO KWENYE UJENZI

	52
	ZAHANATI YA MRAO KERYO
	SERIKALI
	KIPO KWENYE UJENZI

	53
	ZAHANATI YA KIRAENI
	SERIKALI
	KIPO KWENYE UJENZI


