JIMBO KATOLIKI MOSHI
SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA KIRAENI
S.L.P 200
MKUU-ROMBO

SIMU NAMBA 0689695188/027-2757153/FAKSI NAMBA  027-2757153, EMAILkiraenigirls@gmail.com

Mheshimiwa 
Mzazi/Mlezi wa_____________________________________________________________________


YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021
Tunafurahi kukujulisha kuwa binti  yako aliyetajwa hapo juu amepata nafasi. Tafadhali mtayarishe na afike shuleni tarehe 09/01/2021  kabla ya saa kumi na nusu jioni (10:30). Malipo yote ni kama ifuatavyo:-

MALIPO YA ADA KIDATO CHA KWANZA MUHULA WA KWANZA NA WA PILI MWAKA 2021
	NA
	ADA
	KIASI CHA FEDHA  T.SHS

	1
	Ada muhula wa kwanza 
	1,100,000/=

	2
	Ada muhula wa pili
	1,100,000/=

	
	                                                         JUMLA                 
	2,200,000/=



Tafadhali malipo hayo yalipwe mara upatapo barua hii. Lipa kupitia akaunti ya shule namba 40403500059, jina la akaunti ni Kiraeni Girls Sekondary School tawi la NMB, akaunti hii ni kwa ajili ya ada tu.


Siku ya kuripoti shuleni mwanao aje na “pay in slip” ya malipo ya benki kiasi kisichopungua laki nane (800,000), pia mzazi/mlezi unaombwa  kukamilisha malipo ya muhula wa kwanza kabla ya tarehe 24/03/2021, kutokukamilisha malipo hayo shule italazimika kumrudisha binti yako nyumbani siku ya Jumamosi tarehe 27/03/2021


MAHITAJI MENGINE 
	NA
	MAHITAJI
	KIASI CHA FEDHA  T.SHS

	1
	Sketi tatu (3) 
	63,000/=

	2
	Magauni matatu (3) shamba dress 2 na Sunday dress 1
	65,000/=

	3
	Sweta mbili (2) za sare
	40,000/=

	4
	Tisheti mbili (2)
	40,000/=

	5
	Shuka la kufunikia kitanda
	15,000/=

	6
	Kitambulisho cha shule na passport size 
	10,000/=

	7
	Mashuka mawili na foronya
	22,000/=

	8
	Bima ya afya (NHIF) (Kwa asiye na bima ya afya)
	50,400/=

	9
	Vazi maalumu la shule kwa ajili ya siku maalumu za shule
	40,000/=

	
	                                                         JUMLA                 
	345,400/=



Fedha ya mahitaji mengine ilipwe kupitia akaunti namba 40402500158, jina la akaunti ni Kiraeni Girls Secondary School tawi la NMB. Fedha hii ilipwe muhula wa kwanza.
 
 

NB.  1. HUNDI (CHEQUE) HAZIPOKELEWI KAMWE 
       2. FEDHA TASLIMU HAZIPOKELEWI KAMWE
       3. ADA IKISHALIPWA HAIRUDISHWI KAMWE

TAFADHALI AJE NA FOMU HII SIKU YA KURIPOTI SHULENI
B. SARE YA SHULE NA MAHITAJI MENGINE:
i) Mashati meupe matatu, Viatu vyeusi vya kufunga jozi mbili bila kisigino kirefu bila urembo; brash na rangi nyeusi na soksi nyeupe jozi tatu.
ii) Raba nyeusi na track suit ya rangi kijivu kwa ajili ya michezo, T. shirt, na sweta la kuvaa usiku wakati wa kujisomea (preparation.).
iii) Sare ya shule alikomaliza – ataivaa mpaka atakapopewa sare ya shule hii.
iv) Godoro la sponji futi mbili na nusu kwa futi sita ( ft. 2.30 x ft. 6 ) lenye kitambaa.
v) Blanketi moja, mto na nguo za usiku tatu.
vi) Chandarua cha mbu (mviringo).
vii) Kitenge au kanga jozi moja, Taulo kubwa moja na ndogo; Mswaki, dawa ya meno na tochi/kurunzi.
viii) Sanduku imara la bati kima cha kati (medium size) la kuhifadhia nguo zake na vitu vingine na begi la kusafiria anaporudi nyumbani kwa likizo. 
ix) Madaftari 12 aina ya Counter book 3 Quire na mengine madogo kwa ajili ya mazoezi; Kamusi ya Kiingereza 1 (English to English Dictionary), “Biblia takatifu”- kwa Wakristo na “Korani tukufu” kwa Waislamu, kopo la Geometri kwa  soma la  Geography na vishikizo vya kuanikia nguo.
x) Picha “Passport size”tatu 3 (ziwe za rangi) na apige akiwa amevaa shati la shule.
xi) Ndoo moja, kofuli ndogo mbili, stepler mashine.
xii) Kivuli (photocopy) cha cheti cha kuzaliwa (birith certificate).
N.B: Hakikisha unamfungulia mwanao akaunti namba  tawi lolote la NMB kwa ajili ya fedha zake za matumizi (Pocket money).
C.MAMBO YA KUZINGATIA:
  AFYA
a) Mwanafunzi apimwe na daktari na afike na cheti cha uthibitisho (Health Certificate) wa afya yake. Mwanafunzi mwenye ugonjwa unaomsumbua daima, mazingira ya shule ya bweni  hayatamfaa. Mfano; ugonjwa wa pumu (Asthma), matatizo ya moyo, vidonda vya tumbo, nk. Ni vema mzazi au mlezi asifiche ugonjwa wa mwanawe, maana hii itahatarisha maisha yake. Shule haipokei kabisa mwanafunzi anayehitaji SPECIAL DIET. Shule haina uwezo wa kutoa huduma hiyo. Udanganyifu ukigundulika sheria itachukua mkondo wake.
NB. Iwapo mwanafunzi ni mgonjwa na ameandikiwa dawa na daktari, akifika hapa shuleni   
    azikabidhi kwa matron wa shule mara moja, asiende nazo bwenini.
b) Wanafunzi wote katika shule hii huvaa sare ndefu ambaye hataweza kuzingatia hilo aamue kwenda shule nyingine.
        
          TAALUMA
i. Mwanafunzi anapaswa kuhudhuria vipindi vyote darasani, kuandika notes, kuchora michoro kadiri ya maagizo ya walimu wa masomo.

ii. Mwanafunzi atawajibika kufanya mazoezi na mitihani yote bila kukosa – inayotolewa darasani kwa wakati uliopangwa, hata siku za Jumamosi.Kushindwa kufanya hivyo atawekewa alama “00” zero katika somo husika. Kama amefanya hivyo makusudi adhabu nyingine ni kusimamishwa masomo wiki mbili. Kwa wanaoona hawataweza kuhudhuria masomo siku ya Jumamosi waamue kwenda shule nyingine.

iii. Ni wajibu wa mzazi kupata au kudai ripoti ya maendeleo ya mtoto wake kila baada ya muhula mmoja wa masomo.
iv. Iwapo mwanafunzi atashindwa kulipa ada atajifukuza shule mara moja.

v.  Lugha inayotumika ni KIINGEREZA.  Lugha hii inatumika nje na ndani ya darasa isipokuwa wakati wa somo la KISWAHILI na Dini. Mwanafunzi anayefanya makusudi kutofuata agizo hili atapoteza nafasi yake ya kuendelea na masomo hapa shuleni.

NIDHAMU
a) Kila mwanafunzi atawajibika kutii sheria na taratibu zote halali za shule zinazotolewa na uongozi mzima wa shule mfano Mkuu wa Shule, Walimu, viongozi wa baraza la wanafunzi na wahudumu wengine wote. Kushindwa kufanya hivyo adhabu ya kosa la kwanza ni kusimamishwa masomo wiki mbili.

b) Ni marufuku mwanafunzi kutumia lugha zisizofaa mfano matusi, maneno ya dharau na kebehi kwa kutamka au kuandika dhidi ya uongozi wa shule, walimu, viranja, wahudumu wengine au wanafunzi wengine.

c) Kila mwanafunzi anawajibika kuonesha heshima, adabu njema kwa watu wote wakubwa kwa wadogo, viongozi na wenzake bila hofu au unafiki.

d) Kila mwanafunzi aonyeshe nidhamu katika kuvaa mavazi na mwenendo wake mzima.

e) Kila mwanafunzi awapo shuleni haruhusiwi kuvaa mapambo kama vile hereni masikioni bangili mikononi, mikufu ya dhahabu, kupaka nywele dawa, kupaka kucha za miguu na mikono rangi. Kuwa na kucha ndefu au nywele ndefu kupaka wanja na marashi ya aina yoyote.

f) Kila mwanafunzi atalazimika kuwahi shuleni, darasani na kila mahali anapotakiwa.

g) Kila mwanafunzi anawajibika kutii kengele na kuwahi popote anapotakiwa.

h) Mwanafunzi anawajibika kuwahi katika kila tukio mfano kuwahi kwenye mlo, sehemu ya sala nk.


MAELEZO MENGINE MUHIMU:
i) Kuna duka la shule ambapo huuzwa vifaa vyote vidogo vidogo muhimu kwa wanafunzi. Mfano – madaftari, kalamu, mafuta, sabuni nk.

ii) Endapo binti yako amechaguliwa kwenda shule ya serikali au shule nyingine tunaomba urudishe hii fomu na usimpe mtu mwingine  atarudishwa mara.

iii) Hakuna mwanafunzi atakayepokelewa shuleni bila kuwa na cheti cha daktari. Yaani “Medical Examination.”


iv) Ni muhimu mzazi na mtoto kupitia kwa makini sheria zote za shule kabla ya kusaini HATI YA UTII WA SHERIA na kabla ya kumleta mtoto shuleni.

WAGENI
I. Wageni hawaruhusiwi kufika shuleni kuonana  na wanafunzi wawapo masomoni, ikibidi kwa ajili ya tatizo kubwa. Kibali kitoke kwa Mkuu wa shule au Makamu wake. (hakuna siku ya wageni hapa shuleni).

II. Taarifa zote muhimu mfano za vifo zipitie kwa mkuu wa shule au Makamu weke. Mwanafunzi ataruhusiwa tu kwenda kwenye msiba wa baba au Mama Mzazi, Kaka au dada wa kuzaliwa.

III. Wazazi/Walezi watawatembelea wanafunzi mara moja tu katika muhula ambapo ni wakati wa mahafali ya kidato cha nne na cha sita. 


MAKOSA YAWEZAYO KUMFANYA MWANAFUNZI ASIMAMISHWE  MASOMO MARA MOJA.
I. Akipatikana na kosa la  unyang’anyi wa aina yoyote.
II. Utoro wa vipindi kwa siku saba mfululizo na kukosa vipindi siku kumi na nne(14) katika mahudhurio ya mwaka bila sababu.
III. Utovu wa nidhamu unaosababishwa na matendo ya zinaa au kuingiza shuleni vifaa vinavyoambatana na uasherati kama vile Condom, vidonge vya kuzuia mimba nk.
IV. Kupatikana na hatia ya kudanganya au kudanganywa kuiba mtihani au mazoezi kwa namna yoyote ile.
V. Ni marufuku mwanafunzi kuwa na tabia ya ukaidi, kiburi na uongo.
VI. Kupatikana na hatia ya uingizaji, utumiaji wa pombe aina yoyote ile.
VII. Mzazi/Mlezi kushindwa kulipa ada na michango mingine. 
VIII. Kushiriki na kushawishi au kuanzisha mgomo.
IX. Ni marufuku kujenga uhusiano wa kimapenzi na mtu wa jinsia yoyote nje au ndani ya shule.
X. Kutofika shuleni tarehe iliyopangwa bila taarifa.
XI. Utumiaji wa lugha za matusi au kejeli kwa kusema au kuandika au kuchora kuhusu uongozi wa shule, walimu, wanafunzi wenzake au wahudumu wengine wa shule na mtu yeyote nje na ndani ya shule.
XII. Utoro katika mazingira ya shule au bwenini usiku au mchana.
XIII. Kupigana au kupiga.
XIV.  Kushindwa kufaulu mitihani kiwango cha asilimia  hamsini na tano (55%) kwa kidato cha I – IV,   na sitini na tano (65%) kwa kidato cha Tano na cha Sita. 
XV. Kukataa kutii sheria halali za shule.
XVI. Kushindwa kuzungumza lugha ya KIINGEREZA wakati wote na kuongea Kiswahili nje na ndani ya    darasa.
XVII. Kukataa adhabu kwa makusudi.
XVIII. Uchafu wa mtu binafsi na mazingira ya shule.
XIX. Kumiliki simu, laini ya simu na radio.

     SAINI YA MZAZI/MLEZI ______________________ TAREHE : ______________
     SAINI YA MWANAFUNZI ______________________ TAREHE : ______________
SHULE YA SEKONDARI KIRAENI
S.L.P. 200 MKUU – ROMBO SIMU: 2757153 MKUU

SHERIA ZA SHULE

Hizi ni sheria ambazo ni sharti zifuatwe na kila mwananzi wa shule hii. Kwa hiyo Mzazi/Mlezi na mtoto wake wazisome kwa makini na wazikubali kwanza kabla ya mtoto kufika katika shule hii.

1. Kila mwanafunzi anatakiwa kufikia wastani zaidi ya asilimia hamsini na tano (55%) kwa kidato cha I – IV, na sitini na Tano (65%) kwa kidato cha  V – VI kwa kila mtihani.
2. Mwanafunzi haruhusiwi kuwa na mavazi ya kiraia wakati akiwa shuleni. Atatumia sare zilizokubalika shuleni. Siku ya kuripoti shuleni mwanafunzi wa kidato cha kwanza /Tano avae sare ya msingi/sekondari aliyomaliza

3. Kila mwanafunzi anatakiwa kuvaa sare ndefu anayopewa bila kuikata na kuifupisha ambaye atakiuka utaratibu huo atajiondoa shuleni mwenyewe.

4. Mwanafunzi avae sare ya shule wakati wote wa vipindi darasani, matukio maalum na anaporuhusiwa kuwa nje ya shule. Anakatazwa kuvaa bangili, hereni, kupaka rangi midomo na kucha, kuwa na kucha ndefu, nywele zinatakiwa kuwa fupi bila kuzibadilisha kwa kutumia madawa.

5.  Mwanafunzi avae sare zilizokubaliwa na kutolewa na shule nyakati za kazi za mikono, michezo na ibada siku za jumapili.

6. Ni marufuku mwanafunzi kuwa na lugha ya matusi na kebehi kwa maneno, matendo au maandishi dhidi ya mtu yeyote.

7. Mwanafunzi anakatazwa kuleta au kuletewa aina yoyote ya chakula, kitafunwa au kinywaji kutoka nje ya shule.

8.  Mwanafunzi anaruhusiwa kuandika barua siku za Jumamosi tu, na kupelekwa posta kwa utaratibu uliowekwa na shule. Barua za wanafunzi zinazopelekwa au kutoka posta zinaweza kufunguliwa na kusomwa na uongozi wa shule.

9. Mwanafunzi haruhusiwi   kutembelea makazi ya  walimu au wafanyakazi wengine wa shule isipokuwa tu kwa kibali maalum kutoka kwa Mkuu wa Shule.

10. Mwanafunzi atawajibika kutumia na kutunza mali za shule kwa uangalifu mkubwa. Atagharamia uharibifu wowote atakaosababisha. Mali hizo ni pamoja na; vioo vya madirisha, akivunja kioo kimoja atapaswa alipe dirisha zima, vifaa vya maabara, madawati, meza, viloka, viti, vitasa, kuta na vitabu vya shule.

11. Mwanafunzi anapaswa kuwahi katika matukio yote kwa muda uliopangwa katika ratiba.

12. Mwanafunzi atalazimika kutunza ukimya wa hali ya juu.
a) Akiwa darasani.
b) Akiwa Bwenini.
 Atakayethibitika pasipo shaka kuvunja sheria hii ataadhibiwa kwa kuachishwa masomo kwa muda  maalum. (suspension).

13. Ni marufuku kula au kunywa chochote nje ya bwalo. Mgonjwa aliyethibitishwa na matroni tu ndiye anayeweza kupelekewa chakula chumba cha kutunzia wagonjwa shuleni (infirmary).

14. Mwanafunzi azingatie usafi binafsi na mazingira yote ya shule.

15. Shule hii hupokea wanafunzi wa madhehebu mbalimbali ya dini kwa hiyo wote waheshimiane. Kila dhehebu lina wajibu na haki ya kufuata dini yake katika mambo yote ya Ibada.Wakati wa ibada wanafunzi watimize sala zao kwa pamoja kwa kufuata madhehebu yao. Kila dhehebu limepewa darasa la kutumia kwa muda wa kusali tu, baada ya sala darasa hilo linaendelea kutumika kama kawaida. Hakuna dhehebu lenye eneo la kudumu kwa mambo ya ibada. Kila mwanafunzi ahudhurie kipindi cha dini kufuatana na dhehebu lake sawa kama masomo mengine. Kila mwanafunzi afuate dini ambayo amejaza kwenye fomu ya kujiunga na shule hii. Mwanafunzi haruhusiwi kubadili dhehebu lake bila kibali cha mzazi/mlezi.

16. Mwanafunzi atawajibika kwa kazi za kujitegemea (self reliance) sawa na masomo ya kinadharia darasani.

17. Kabla ya kuingia katika shule hii mwanafunzi apimwe na aje na cheti cha daktari chenye kuthibitisha afya njema.

18. Hakuna ruhusa mwanafunzi kuleta dawa YEYOTE kutoka nyumbani hasa za kienyeji. Huduma zifaazo zinapatikana hapa shuleni katika sanduku la huduma ya kwanza, Zahanati ya Kiraeni au katika Hospitali ya Wilaya; Huruma Hospitali. Iwapo kuna mwanafunzi aliyeandikiwa dawa na daktari mara afikapo shuleni zionyeshwe kwa Mkuu wa shule.

19. Ni marufuku mwanafunzi kuwa na kamera, Radio , Simu ya kiganjani au vyombo vya muziki. Mawasiliano ya lazima kati ya mwanafunzi na mzazi kwa njia ya simu yafanyike kupitia ofisi ya mkuu wa Shule tu. Aidha, ripoti zote zinazomhusu mwanafunzi kwenda kwa mzazi au mlezi ni jukumu la Mkuu wa shule.

20. Ni marufuku kabisa kwa mwanafunzi kulala bwenini saa za masomo au wakati wa kujifunza bila idhini. Taarifa hiyo aipate mwalimu wa zamu na Mkuu wa shule mapema ili kama ni mgonjwa apatiwe huduma  ipasavyo. Mwanafunzi mgonjwa ataruhusiwa kulala chumba cha wagonjwa kwa ruhusa ya Matroni tu.

21. Mwanafunzi akisha kufika shuleni asisumbue kuomba ruhusa kwenda nyumbani bila sababu. Kama kuna sababu ya kutosha mzazi (baba au mama) afike shuleni kuomba ruhusa hiyo kwa utawala.

22. Shule haitoi “Special diet” endapo binti yako ana matatizo ya chakula tunakuomba umpeleke kwenye shule ambayo inaweza kumhudumia.

23. Lugha inayotumika ni Kiingereza. Lugha hii inatumika nje na ndani ya darasa isipokuwa wakati wa somo la KISWAHILI na DINI tu. Mwanafunzi anayefanya makusudi kutofuata agizo hili atapoteza nafasi yake ya kuendelea na masomo hapa shuleni.

24. Mwanafunzi anatakiwa kufika shuleni kabla ya saa kumi na moja kamili (11:00) jioni wakati wote mwanafunzi anapokuwa nje ya shule kwa ruhusa.

	AHADI YA KUTIMIZA SHERIA ZA SHULE
Mimi ---------------------------------------------------------------- nimesoma sheria hizo hapo juu na kuzielewa kikamilifu kwa akili yangu timamu.

Ninaahidi kuwa nitakuwa mwanafunzi mwaminifu kuzitekeleza.
Ninakubali kuwa nitatii sheria zote za shule hii zilizoko na zile zote zitakazotolewa kwa muda wote wa masomo yangu.
Ninaahidi kuwatii na kuwaheshimu walimu wote na wafanyakazi ambao ndio walezi wangu.
Ninaahidi kuwa nitatii wale wote watakaoteuliwa au kuchaguliwa kuwa viongozi wangu  katika ngazi yoyote kwa mujibu wa sheria.
Ninaahidi kuwa nitajielimisha kwa nguvu na akili zangu zote kwa manufaa yangu binafsi na Taifa langu.
Ninaelewa kwamba sheria na masharti ya shule inamtaka kila mwanafunzi kuanzia kidato cha kwanza hadi cha nne kupata alama ya wastani zaidi ya asilimia hamsini na tano (55%)na kuendelea na kidato cha tano na sita alama ya wastani wa asilimia zaidi ya sitini na tano (65%) kwa kila mtihani nitakaofanya. Nikishindwa kufanya bidii na kufaulu kufikia kiwango hicho ninajiondoa mwenyewe shuleni.

Sahihi ya mwanafunzi _________________________________________________________

SCHOOL MOTTO:
“LEARNING FOR TRUTH, LOVE AND SERVICE TO HUMANITY”,
“PRACTICE MAKES PERFECT”

MKUU WA SHULE.


WIZARA YA ELIMU NA UTAMADUNI
SHULE YA SEKONDARI KIRAENI
S.L.P. 200  MKUU – ROMBO
	Tarehe __________________
KUMB. NA. KGSS/36
YAH: HATI MAALUM YA UTII WA SHERIA.
AHADI YA MZAZI/MLEZI.
Mimi Bwana/Bibi : _________________________________________________________
Mzazi/Mlezi wa : __________________________________________________________ 
1.	Nimezisoma kwa makini sheria za shule hii kama zilivyoandikwa katika barua Kumb. Na. KGSS/36. Nimezielewa na kuzikubali. Ninaahidi kushirikiana na utawala wa shule kwa kuhakikisha kuwa mwanangu anazielewa, anazikubali na kuzifuata kwa dhati kwa muda wote atakaokuwa shuleni kwa manufaa yake binafsi na ya umma. Ninakubali kabisa kuwa mwanangu akikiuka, au kukataa kutii sheria hizo na akaonywa; asipojirudi baada ya kuonywa na waalimu na walezi wake arudishwe mikononi mwangu mara moja.
2.	Ninatambua kuwa ninao wajibu wa kumlipia ada na mahitaji mengine. Ninaahidi kuwa niko tayari kulipa karo na michango yote itakayoidhinishwa na bodi ya shule kwa ajili ya maendeleo ya shule na wanafunzi kwa wakati.
3.	Katika taaluma binti yangu analazimika kufikia alama ya wastani wa 65%  na kuendelea kila mwisho wa mwaka wa masomo kwa kidato cha tano na sita na wastani wa 55% na kuendelea kila mwisho wa mwaka wa masomo kwa kidato cha kwanza hadi cha nne, kama ilivyowekwa na Bodi ya shule. La sivyo atalazimika kurudia mwaka au kurudi nyumbani. Mimi mzazi ninakubaliana na kiwango hicho cha wastani na masharti yake. Iwapo mwanangu atashindwa kufikia kiwango hicho, akirudia darasa au akirudi nyumbani sitalalamika wala kumlaumu yeyote.
Saini ya Mzazi/Mlezi: ________________________________________________
AHADI YA MWANAFUNZI.
Mimi ________________________________________________________________
Binti wa Bwana/Bibi ___________________________________________________Nimezisoma kwa makini sheria za shule kama zilivyoandikwa katika barua Kumb. Na. KGSS/36, nimezielewa na kuzikubali sheria hizo. Nitazifuata na kuzitii nikijua kuwa naelimishwa kwa manufaa ya maisha yangu ya baadaye na manufaa ya umma.
________________________			___________________
Saini ya Mwanafunzi.				Saini ya Mzazi/Mlezi
Tarehe:_________________				 Tarehe: _______________
SHULE YA SEKONDARI KIRAENI
S.L.P 200 MKUU – ROMBO SIMU; 2757153 MKUU
TAARIFA MAALUMU
Ijazwe na Mzazi /Mlezi na irudishwe kwa Mkuu wa Shule mara mwanafunzi afikapo shuleni.
Jina kamili la Mzazi; Baba ______________________________________________________
Namba yake ya simu: _______________________________________________________
Jina kamili la Mama_________________________________________________________
Namba yake ya simu:________________________________________________________ 
Jina kamili la Mlezi_________________________________________________________
Namba yake ya simu: ________________________________________________________
Anuani kamili tutakayotumia kutuma ripoti ya mwanafunzi
	____________________________________________________________________
	____________________________________________________________________

Kazi yako _________________________________________________________________
Kabila lako: __________________________  Dhehebu lako: ________________________
Dhehebu la mtoto : _____________________________________
Umri wa mtoto : _______________________________________
Mkoa wa nyumbani : ___________________________Wilaya _______________________
          Kijiji _________________________________
Kama kuna ndugu/ Mlezi aliye karibu na shule au mahali pengine ambaye kama kuna dharura utapenda tuwasiliane naye; tafadhali andika yafuatayo:

JINA LAKE KAMILI : __________________________________________________________________
NAMBA YAKE YA SIMU :   _____________________________________________________________
WEKA PICHA “PASSPORT SIZE”
 (
MLEZI
) (
MAMA
) (
BABA
)
	
	
        JINA KAMILI 	         JINA KAMILI 		       JINA KAMILI
________________________	_______________________		_______________________
GOVERNMENT OF TANZANIA

PART A: REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
TO: The Medical Officer From: _____________________________________________
     Date: ________________________________________________
Mr/Mrs/Miss: ____________________________________________________________________________
(Name in full)
Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness for a full time Secondary School course. The examination should include the following; categories (I-II) Each category of which will render the applicant ineligible in case of defect. Pregnancy (category IV will also render a girls candidate ineligible for the course).
I. 
a) Eye – Sight
b) Hearing
c) Veneral Diseases
d) Limb
e) Speech
f) Epilepsy
g) Leprosy
II. Neuroses
III. Other serious diseases
IV. Pregnancy

******************************************************************
PART B: MEDICAL CERTIFICATE.
(To be completed by a governmental Medical Officer)
I have examined the above named and consider that he/she is physically* fit/unfit ande mentally* fit/unfit for a full time teacher training course.
I.	a) Eye – sight ____________________________________________________________________
	b) Hearing _______________________________________________________________________
	c) Speech ________________________________________________________________________
	d) Veneral Diseases ______________________________________________________________
	e) Limbs _________________________________________________________________________
	f) Leprosy ________________________________________________________________________
	g) Epilepsy _______________________________________________________________________

II. Neuroses ____________________________________________________________________________
III. Other serious diseases _______________________________________________________________
IV. Pregnancy ___________________________________________________________________________
	Date ___________________________ Signature: _______________________________________
	Station: __________________________ Designation: __________________________________
* Delete as necessary.

NAMNA YA KUFIKA SHULENI KIRAENI SEKONDARI

Maelekezo kuhusu namna ya kufika SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA KIRAENI.

Kutoka DAR ES SALAAM – Chukua basi  la TILISHO    (Kwa wale wanaotoka Dar – es – Salaam; Endapo mmekutana wengi kwenye basi hilo, mnaweza kuwaomba wawafikishe shuleni Kiraeni).

Kituo cha mwisho cha basi hilo ni Sokoni MRERE – MASHATI.

Kutoka hapo mpaka shuleni ni kama kilomita sita (6).  

Kuna basi dogo linalohudumia eneo hilo au magari wazi ya kukodi.

KUTOKA MOSHI MJINI: Chukua “basi” lolote la Rombo mpaka SOKONI MRERE – MASHATI.

Kutoka hapo kufika shuleni – Kiraeni angalia maelekezo hapo juu.

KARIBU SANA KIRAENI.

MKUU WA SHULE.
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